DIỄN ĐÀN GIẢI TRÍ VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN
đăng nhập hoặc đăng kí đi bạn sẽ có thể xem và
viết bài cho diễn đàn
Nếu không có thời gian đăng kí bạn có thể đăng nhập bằng ních sau:
tài khoản: it5sao
mật khẩu: diendangiaitri
đăng nhập hoặc đăng kí đi bạn sẽ có thể xem và
viết bài cho diễn đàn
Nếu không có thời gian đăng kí bạn có thể đăng nhập bằng ních sau:
tài khoản: it5sao
mật khẩu: diendangiaitri
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥GIAO LƯU- HỌC HỎI- CHIA SẺ♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

Trang Chínhhttp://it5sao.fTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Thông Tin Của Bạn

Từ trái tim đến trái tim

Go down 
Tác giảThông điệp
chuotxinh1

chuotxinh1

Thank you : 2

Từ trái tim đến trái tim Empty
Bài gửiTiêu đề: Từ trái tim đến trái tim   Từ trái tim đến trái tim I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 2:51 pm

Có ai đó đã từng nói...trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn,đừng chờ đợi điều ngược lại.Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ ,nhưng nếu điều đó không xẩy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn dần lên trong mình ...
...Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười,lớn lên bàng nụ hôn,và thường kết thúc bằng nước mắt...Chỉ có những người yêu nhau bằng trái tim thật lòng mới cò thể vượt qua điều thông lệ đó... I love you
...Chỉ khi mình thật sự mong muốn ai đó được hạnh phúc,thậm chí hạnh phúc đó không thuộc về mình...
...Một nhà văn thường nói...giữa biển khơi rộng lớn con thuyền chỉ biết đi về phía mặt trời..vì..mặt trời là trái tim của biển...
...Mình không phải là nhà văn để co thể nói được những tình cảm lãng mạn đó...Nhưng giá mà bạn là biển khơi thì mình nguyện là con thuyền lênh đênh giữa biển... Wink
...Hãy làm những gì bạn muốn làm,mơ những gì bạn muốn mơ,tới đâu bạn muốn tới,trở thành những gì bạn muốn,bởi bạn chỉ ccó một cuộc sống và cơ hội dể làm tất cả những gì ban muốn...
Người ta thường nói chưa cần dến 3 giây để nói với bạn rằng"mình yêu cậu".Chưa đến 3phút để giải thích câu nói đó.Chưa đến 3 ngày để cảm nhận được ý nghĩa của nó,nhưng để chứng minh câu nói đơn giản ấy thì cả cuộc đời vẫn là chưa đủ...
...hãy mỉm cười trong cuộc sống.Nụ cười của bạn mang lại hạnh phúc cho người xung quanh và đó cũng mang lại hạnh phúc cho chính mình... Razz
...chỉ cần một phút thì bạn đã cảm thấy thích môt người.Một giờ để bạn thích một người.Một ngày để bạn yêu một người.Nhưng bạn sẽ mất cả cuộc đời để quên đi một người,chính vì vậy bạn đừng nên yêu một kẻ chỉ vì bề ngoài và diện mạo đep đẽ của họ.Bởi vì bề ngoài và diện mạo đệp đẽ đó rất chóng bi phai tàn

Từ trái tim đến trái tim
Trang 1 trong tổng số 1 trang