DIỄN ĐÀN GIẢI TRÍ VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN
đăng nhập hoặc đăng kí đi bạn sẽ có thể xem và
viết bài cho diễn đàn
Nếu không có thời gian đăng kí bạn có thể đăng nhập bằng ních sau:
tài khoản: it5sao
mật khẩu: diendangiaitri
đăng nhập hoặc đăng kí đi bạn sẽ có thể xem và
viết bài cho diễn đàn
Nếu không có thời gian đăng kí bạn có thể đăng nhập bằng ních sau:
tài khoản: it5sao
mật khẩu: diendangiaitri
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥GIAO LƯU- HỌC HỎI- CHIA SẺ♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

Trang Chínhhttp://it5sao.fTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Thông Tin Của Bạn

Thành công là ... !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thukute_queen1

thukute_queen1

Thank you : 2

Thành công là ... ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thành công là ... !   Thành công là ... ! I_icon_minitimeWed Apr 06, 2011 2:21 pm

[img][You must be registered and logged in to see this link.][/img]
Cuộc sống luôn có nhiều khó khăn, trở ngại phải vượt qua, để thành công một cách bền vững cần phải biết vượt lên chính mình và luôn bắt đầu từ những vấn đề đơn giản nhất!

- Vượt qua được chính bản thân mình. Dám vượt qua nỗi sợ hãi, những lo lắng vu vơ.

- Thành công là khi chúng mình đã làm được những gì chúng mình muốn. Dám xung phong trả lời một câu hỏi của thầy, dẫu có thể câu trả lời đó không đúng như đáp án.

- Thành công là lúc thấy được ánh mắt hạnh phúc của mẹ khi cậu giúp mẹ nấu bữa tối. Cơm có thể hơi khô, canh có thể hơi mặn nhưng ít nhất cậu đã nấu được bữa cơm bằng trái tim và tình yêu.

- Thành công là khi nói được lời xin lỗi với ai đó. Lời xin lỗi cho những hiểu lầm, cho những phiền toái với cậu bạn học. Lời xin lỗi khi vô tình đánh mất chiếc đĩa của ông anh trai. Xin lỗi khi sai phạm…
Và với tớ, thành công nhất là khi mình vượt qua được chính bản thân mình. Dám vượt qua nỗi sợ hãi, những lo lắng vu vơ. Thử làm những gì mình muốn, thử làm những điều mình thích. Có thể tớ sẽ gặp thất bại, có thể sẽ nhầm đường nhưng theo tớ, tớ đã thành công khi dám thử. Thành công khi nhận ra mình sai lầm để sửa.

- Thành công là hạnh phúc khi làm được mọi người cười. Dẫu tớ không phải là một diễn viên hài. Chỉ là những câu chuyện ngô nghê, những lời động viên đến kịp lúc…đủ để mọi người cảm nhận và lắng nghe.

Và với tớ, thành công nhất là khi mình vượt qua được chính bản thân mình. Dám vượt qua nỗi sợ hãi, những lo lắng vu vơ. Thử làm những gì mình muốn, thử làm những điều mình thích. Có thể tớ sẽ gặp thất bại, có thể sẽ nhầm đường nhưng theo tớ, tớ đã thành công khi dám thử. Thành công khi nhận ra mình sai lầm để sửa. t

mamen

Thank you : 99

Thành công là ... ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thành công là ... !   Thành công là ... ! I_icon_minitimeWed Apr 06, 2011 2:39 pm

Bạn có làm được những gì mà bạn đã nói chưa?

Thành công là ... !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» “Nuôi” thành công mắt nhân tạo
» clip pessi công phu
» CON ĐƯỜNG TRƯỚC CỔNG TRƯỜNG ĐỒNG KHÁNH
» HCM - Cung cấp máy phát điện công nghiệp được nhập khẩu từ nước ngoài giá tốt.